Verðbil
Flokkur
Gagnahraði
Port
INE-715522
19" Rackmount Premium network 42U skápur. Flatpack, Svartur 19" og 42U Rafhúðað ...
UBI-UDMPRO
UniFi Dream Machine Pro Allt í einu 1U rack UniFi OS 8 porta GB switch 10G SFP+ LA ...
INE-714310
1U Lok fyrir 19" Netskápa lok fyrir 19" Netskápa Lokið er opið fyrir loftflæð ...
PLA-MGBSX
SFP-Port 1000BASE-SX mini-GBIC module - 550m SFP Dual LC/UPC fyrir SFP PHY Ty ...
3.995
PLA-MFBTFX
Sérp.SFP-Port 100Base-FX Transceiver PHY Type100Base-FXFiber TypeMulti-Mo ...
4.495
PLA-MFBTF20
SFP-Port 100Base-FX Transceiver PHY Type100Base-FXFiber TypeSingle ModeCon ...
4.995
INE-714341
2U Lok fyrir 19" Netskápa lok fyrir 19" Netskápa Lokið er opið fyrir loftflæð ...
INE-712194
Skrúfusett fyrir Rackmount skápa Skrúfur, boltar og skinnur fyrir Rackmount ská ...
INE-711050
1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19" Kapalbretti fyrir 19" netskápa Hentar vel fyrir ...
INE-712187
Jarðtengingarsett fyrir Rackmont skápa Jarðtengingarsett fyrir net og server sk ...
PLA-MGBSX2
SFP-Port 1000BASE-SX mini-GBIC module û 2km PHY TypeIEEE 802.3z 1000BASE- ...
3.495
INE-711074
1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19" Kapalbretti fyrir 19" netskápa Hentar vel fyrir ...
TRN-TEW648UBM
150Mbps Micro Wireless N USB Adapter Einfalt í notkun Plug and play Þráðlaust ...
2.795
TRN-TBW107UB
Micro Bluetooth USB Adapter 10m Virkar með flestum tölvum Einfalt í notkun Plug ...
2.895
INE-211048
Crimptöng fyrir RJ-45/11/12 tengi Töng til þess að festa RJ45 / 11 / 12 tengi ...
INE-500425
Loftnetsk. N-type í RP-SMA Loftnetskapall sem breytir N-type tengi í RP-SMA jumpe ...
INE-522144
Loftnetsk. N-type í RP-SMA Loftnetskapall sem breytir N-type male tengi í RP-SMA ...
INE-712521
1U Hilla fyrir 19" Rackmount Hilla fyrir 19" netskápa Passar í alla Intellinet ne ...
PLA-MGBLB10
SFP-Port 1000BASE-BX mini-GBIC module-10km PHY TypeIEEE 802.3ah 1000BASE-BX ...
5.995
TPL-MC220L
Gigabit SFP ljósbreyta Uppfyllir IEEE802.3ab og IEEE 802.3z Ljósbreyta hönnu ...
4.995
ZYX-ES105AV3
Framleiðandi: ZyXEL Hraði: 10/100 Mbps Spennugjafi: Utanáliggjandi Stærð: 5 port ...
3.995
TRN-TPE113GI
Gigabit Power over Ethernet (PoE) Injector 10/100/1000Mbps 802.3af 54V DC, 0.4A ...
3.995
TRN-TEGS50G
5 Port switch 5 port Gigabit Nettur 5 porta switch hannaður út frá GREENnet ...
4.495
TAR-ACB75EU
Bluetooth 4.0 USB sendir 10m Virkar með flestum tölvum Einfalt í notkun Plug and ...
3.995