Verðbil
Flokkur
Gagnahraði
Port
INE-715522
19" Premium Rackmount network42U skápur Flatpack, Svartur19" Rackmount Premium netw ...
UBI-USWFLEX
UniFi Switch Flex 5 porta POE 46W5 port (10/100/1000)Ethernet In-Band46W Power over E ...
INE-714310
1U Lok fyrir 19" Netskápa1U Lok fyrir 19" Netskápalok fyrir 19" NetskápaLokið er ...
995
INE-711074
1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19"1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19"Kapalbretti fyrir 1 ...
2.495
INE-500425
Loftnetsk. N-type í RP-SMALoftnetsk. N-type í RP-SMALoftnetskapall sem breytir N-ty ...
2.995
INE-714341
2U Lok fyrir 19" Netskápa2U Lok fyrir 19" Netskápalok fyrir 19" NetskápaLokið er ...
1.495
PLA-MFBTFX
SFP-Port 100Base-FXTransceiver (1310nm)Sérp.SFP-Port 100Base-FX Transceiver PHY Typ ...
4.495
INE-712194
Skrúfusett fyrir Rackmount 20 stkSkrúfusett fyrir Rackmount skápaSkrúfur, boltar ...
1.695
INE-711050
1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19"1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19"Kapalbretti fyrir 1 ...
1.995
INE-712187
Jarðtengingarsett fyrir Rackmont skápaJarðtengingarsett fyrir Rackmont skápaJarð ...
1.995
INE-522144
Loftnetsk. N-type í RP-SMALoftnetsk. N-type í RP-SMALoftnetskapall sem breytir N-ty ...
2.995
INE-712521
1U Hilla fyrir 19" Rackmount1U Hilla fyrir 19" RackmountHilla fyrir 19" netskápaPass ...
2.995
TRN-TEW648UBM
150Mbps Micro Wireless N USB Adapter150Mbps Micro Wireless N USB AdapterEinfalt í no ...
2.795
INE-712491
1U Hilla fyrir 19" Rackmount 150mm djúp1U Hilla fyrir 19" RackmountHilla fyrir 19" n ...
2.795
INE-522533
 
3.995
INE-712767
1U lok fyrir kapla með burstum1U Hilla fyrir 19" Rackmountlok fyrir kapla með burst ...
3.995
INE-712507
2U Cantilever Hilla 250mm fyrir 19" Rackmount2U Hilla fyrir 19" RackmountHilla fyrir ...
3.995
PLA-MGBSX
SFP-Port 1000BASE-SXmini-GBIC module - 550mSFP-Port 1000BASE-SX mini-GBIC module - 55 ...
3.995
PLA-MGBSX2
SFP-Port 1000BASE-SX mini-GBICmodule – 2kmSFP-Port 1000BASE-SX mini-GBIC module – 2 ...
3.495
INE-211048
Crimptöng fyrir RJ-45/11/12 tengiCrimptöng fyrir RJ-45/11/12 tengiTöng til þess a ...
2.995
TRN-TBW107UB
Micro Bluetooth USB Adapter 10mMicro Bluetooth USB Adapter 10mVirkar með flestum tö ...
2.895
UBI-POE4824W
PoE Injector 48VDC, 24W, GbitUbiquiti POE-48-24Wáreiðanlegur PoE breytir og notaðu ...
4.495
INE-351898
Mælitæki fyrir netkaplaMælitæki fyrir netkaplaMælitæki frá Intellinet til þes ...
3.995
ZYX-ES105AV3
ES-105A 10/100 5p switch v3Framleiðandi: ZyXELHraði: 10/100 MbpsSpennugjafi: Utaná ...
3.995