Verðbil
Flokkur
Gagnahraði
Port
INE-714310
1U Lok fyrir 19" Netskápa lok fyrir 19" NetskápaLokið er opið fyrir loftflæðiPa ...
995
INE-500425
Loftnetsk. N-type í RP-SMALoftnetskapall sem breytir N-type tengi í RP-SMA jumper t ...
2.995
PLA-MFBTFX
SFP-Port 100Base-FXTransceiver (1310nm) Annað1310nm WavelengthDrægni2kmHitaþol-40 ...
4.495
INE-712187
Jarðtengingarsett fyrir Rackmont skápaJarðtengingarsett fyrir net og server skápa ...
1.995
INE-712194
Skrúfusett fyrir Rackmount 20 stkSkrúfur, boltar og skinnur fyrir Rackmount skápa2 ...
1.695
INE-711050
1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19" Kapalbretti fyrir 19" netskápaHentar vel fyrir ski ...
1.995
INE-522144
Loftnetsk. N-type í RP-SMALoftnetskapall sem breytir N-type male tengi í RP-SMA mal ...
2.995
INE-712491
1U Hilla fyrir 19" Rackmount 150mm djúp Hilla fyrir 19" netskápaPassar í alla Inte ...
2.795
INE-711074
1U Kapalbretti með 4 lykkjum 19" Kapalbretti fyrir 19" netskápaHentar vel fyrir ski ...
2.495
TRN-TBW107UB
Micro Bluetooth USB Adapter 10mVirkar með flestum tölvumEinfalt í notkunPlug and p ...
2.895
TRN-TEW648UBM
150Mbps Micro Wireless N USB AdapterEinfalt í notkunPlug and play þráðlaust USB n ...
2.795
INE-712521
1U Hilla fyrir 19" Rackmount Hilla fyrir 19" netskápaPassar í alla Intellinet net- ...
2.995
INE-712767
1U lok fyrir kapla með burstum lok fyrir kapla með burstum fyrir 19" NetskápaPassa ...
3.995
INE-712507
2U Cantilever Hilla 250mm fyrir 19" Rackmount Hilla fyrir 19" netskápaPassar í alla ...
3.995
INE-211048
Crimptöng fyrir RJ-45/11/12 tengi Töng til þess að festa RJ45 / 11 / 12 tengi á ...
2.995
PLA-MGBSX
SFP-Port 1000BASE-SXmini-GBIC module - 550mSFP Dual LC/UPC fyrir SFPAnnað850nm Wavel ...
3.995
INE-351898
Mælitæki fyrir netkapla Mælitæki frá Intellinet til þess að mæla virkni í ne ...
3.995
TRN-TEGS50G
5-Port Gigabit GREENnet Switch /w metal case5 portGigabit Nettur 5 porta switch hanna ...
4.495
TAR-ACB75EU
Bluetooth 4.0 USB sendir 10m þráðlaus USB Micro Bluetooth móttakari. Virkar með ...
3.995
TPL-TG3468
TP-link Gigabit netkort PCI Express PCI Express Gigabit netkort fyrir borðtölvur.St ...
3.995
INE-780131
PoE mælitæki Tæki sem mælir hvort straumur sé á nettengingum (PoE og PoE+) Hent ...
4.995
INE-522533
 
3.995
ZYX-ES105AV3
ES-105A 10/100 5p switch v3 Framleiðandi: ZyXELHraði: 10/100 MbpsSpennugjafi: Utan ...
3.995
UBI-POE2424WG
PoE Injector 24VDC, 24W, Gbit áreiðanlegur PoE breytir og notaður með Ubiquiti TO ...
4.495