Verðbil
Vörumerki
PLA-MGBSX2
SFP-Port 1000BASE-SX mini-GBICmodule – 2km ConnectorLCFiber TypeMulti-ModeMaximum Di ...
PLA-MGBSX
SFP-Port 1000BASE-SXmini-GBIC module - 550mSFP Dual LC/UPC fyrir SFPConnectorLCFiber ...
PLA-MFBTFX
SFP-Port 100Base-FXTransceiver (1310nm) ConnectorLCFiber TypeMulti-ModeMaximum Distan ...
PLA-MFBTF20
SFP-Port 100Base-FXTransceiver (1310nm) ConnectorLCFiber TypeSingle ModeMaximum Disct ...
PLA-MGBTLA10
SFP-Port 1000BASE-BX mini-GBIC module-10km (-40~75C) ConnectorWDM/Bidi LCFiber TypeSi ...
PLA-MGBLB10
SFP-Port 1000BASE-BXmini-GBIC module-10km ConnectorWDM/Bidi LCFiber TypeSingle ModeMa ...
UBI-UFMM1G
U Fiber Multi-Mode - SFP 1GrMulti-Mode Fiber1.25 Gbps Data RateAllt að 550m SFP fyri ...
PLA-MGBTLB10
SFP-Port 1000BASE-BX mini-GBIC module-10km (-40~75C) ConnectorWDM/Bidi LCFiber TypeSi ...
TRN-TEGMGBRJ
1000BASE-T RJ-45 kopar SFP breytir1GbitRJ-45SFP SFP breyta fyrir svissa Styður helst ...
UBI-UFMM10G
U Fiber Multi-Mode - SFP 10GMulti-Mode Fiber10 Gbps Data RateAllt að 300m SFP fyrir ...
ZYX-SFPLX10D
SFP-LX-10-D TranscieverConnectorLCMax current300 mAMaximum input power-3 dBmMax Trans ...