Verðbil
Vörumerki
PLA-MFBTFX
SFP-Port 100Base-FXTransceiver (1310nm) Annað1310nm WavelengthDrægni2kmHitaþol-40 ...
4.495
PLA-MGBSX
SFP-Port 1000BASE-SXmini-GBIC module - 550mSFP Dual LC/UPC fyrir SFPAnnað850nm Wavel ...
3.995
PLA-MGBLB10
SFP-Port 1000BASE-BXmini-GBIC module-10km AnnaðTX: 1550nm, RX: 1310nm WavelengthDræ ...
5.995
PLA-MGBTLA10
SFP-Port 1000BASE-BX mini-GBIC module-10km (-40~75C) AnnaðTX: 1310nm, RX: 1550nm Wav ...
5.495
PLA-MGBTLB10
SFP-Port 1000BASE-BX mini-GBIC module-10km (-40~75C) AnnaðTX: 1550nm, RX: 1310nm Wav ...
7.995